พก. โดย สคพ.บ้านราชาวดี (ชาย) จ.นนทบุรี ให้การต้อนรับประธานมูลนิธิสงเคราะห์เด็กพิการทางสมองและปัญญาฯ
วันพฤหัสบดีทึ 6 มิถุนายน 2567
คุณสายพิณ พหลโยธิน ประธานมูลนิธิสงเคราะห์เด็กพิการทางสมองและปัญญา ในพระอุปถัมภ์ สมเด็จพระเจ้าพี่นางเธอ เจ้าฟ้ากัลยาณิวัฒนา กรมหลวงนราธิวาสราชนครินทร์ พร้อมคณะ มอบเงินจำนวน 25,000 บาท ให้กับสถานคุ้มครองและพัฒนาคนพิการบ้านราชาวดี (ชาย) จังหวัดนนทบุรี โดยมีนางสาวจิรัชยา เข็มศิริ ผู้ปกครองสถานคุ้มครองและพัฒนาคนพิการบ้านราชาวดี (ชาย) จังหวัดนนทบุรี พร้อมด้วยข้าราชการ เจ้าหน้าที่ ให้การต้อนรับและร่วมรับมอบ
ติดตามข่าวสาร บ้านราชาวดีชาย ได้ที่