พก. โดย สคพ.บ้านราชาวดี (ชาย) จ.นนทบุรี ร่วมประชุมผู้บริหารระดับสูง กระทรวง พม. และประชุมเตรียมความพร้อมตรวจราชการ รอบที่ 2
วันจันทร์ที่ 10 มิถุนายน 2567
นางสาวจิรัชยา เข็มศิริ ผู้ปกครองสถานคุ้มครองและพัฒนาคนพิการบ้านราชาวดี (ชาย) จังหวัดนนทบุรี พร้อมด้วยฝ่ายบริหารงานทั่วไป เข้าร่วมประชุมผู้บริหารระดับสูงกระทรวงการพัฒนาสังคมและความมั่นคงของมนุษย์ ครั้งที่ 6/2567 ประจำเดือนมิถุนายน ผ่านสื่ออิเล็กทรอนิกส์ โปรแกรม Zoom Meeting และประชุมเตรียมความพร้อมสำหรับการตรวจราชการ ประจำปีงบประมาณ 2567 รอบที่ 2 ณ ห้องประชุมศูนย์บริการคนพิการจังหวัดนนทบุรี
ติดตามข่าวสาร บ้านราชาวดีชาย ได้ที่